เปิดตัวเว็บใหม่ของชาว DZ ที่รักการแบ่งปันอย่างเต็มรูปแบบ พบกันที่ www.in1one.com
เปิดตัวเว็บใหม่ของชาว DZ ที่รักการแบ่งปันอย่างเต็มรูปแบบ พบกันที่ www.in1one.com

บ้านช่วยเหลือเข้าสู่ระบบ(Log in)สมัครสมาชิก(Register)

Share | 

[เสนอ] ....-*-ดูเอง

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
bizboyz
★★bizboyz (ผู้ดูแลพิเศษ)★★
★★bizboyz (ผู้ดูแลพิเศษ)★★

ตั้งหัวข้อเรื่อง: [เสนอ] ....-*-ดูเอง   2011-06-21, 07:25

ตาม ลูกศร สี มันไม่ ได้ทำให้ดูได้ง่าย [ปรับปรุง]

ต่อไป ??? คืออะไร ถ้าไม่ใส่เพิ่ม เสนอว่าควรเอาออก มันกิน ที่โล่งกว้างเกินไป ถ้าไม่เอาออกก็ควรจะเอาไว้ล่างสุดของหน้าเพจ

ผิดพลาดหรือไม่พอใจประการใด ขออภัย นี่คือความเห็นของ บุคคลหนึ่งเท่านั้นเอง ขอบคุณครับ ที่แวะมาอ่าน
ขึ้นไปข้างบน Go down
hack-na
★★★ Administrator ★★★
★★★ Administrator ★★★

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [เสนอ] ....-*-ดูเอง   2011-06-21, 11:17

ขอบคุณ สำหรับคำแนะนำครับ Very Happy Very Happy

เราจะเอาคนแนะนำของคุณไปปรับปรุงครับ

http://dek-zeab.forumth.com/
jakkrid14
●ทหารยาม●
●ทหารยาม●

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [เสนอ] ....-*-ดูเอง   2011-06-21, 15:24

d
pim
●ทหารยาม●
●ทหารยาม●

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [เสนอ] ....-*-ดูเอง   2011-06-21, 16:30

hack-na พิมพ์ว่า:
ขอบคุณ สำหรับคำแนะนำครับ Very Happy Very Happy

เราจะเอาคนแนะนำของคุณไปปรับปรุงครับ

ขอบคุณค่ะ
cjseven
●ทหารยาม●
●ทหารยาม●

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ขอบคูณ   2011-06-21, 19:28

ขอบคูณ

[เสนอ] ....-*-ดูเอง
อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1